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Mwanasheria Mkuu wa Serikali M

Apongezwa Rwa Kuishauri Vizuri
Serikali Masuala ya Sheria
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Na Mwandishi Wetu

Mwanasheria Mkuu wa Serikali Mhe,
Hamza 5. Johari amekutana na kufa-
nya mazungumzo na Mwenyekiti
wa Kamati ya Taasisi ya Uhamasisha-
ji, Uwazi na Uwajibikaji Katika Rasili-
mali za Madini, Mafuta na Gesi Asilia
(TEITI) Mhe, Balozi Wilson K. Masilin-
gi, leo Aprili 14, 2026 katika Ofisi ya
Mwanasheria Mkuu wa Serikali Bun-
geni, Jijini Dodoma.

Balozi Masilingi ambaye aliteuliwa
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na Rais wa Jamhuri ya Muungano
wa Tanzania Mhe, Dkt, Samia Suluhu
Hassan, kuwa Mwenyekiti wa
Kamati ya TEITI Januari 29, 2026 am-
emtembelea Mwanasheria Mkuu wa
Serikali kwa ajili ya kujitambulisha
na kumpongeza kwa kutekeleza
kwa ufanisi majukumu ya kuishauri
Serikali katika masuala ya kisheria
nchini.

Aidha, katika Kikao hicho, Viongozi
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hao wamejadiliana namna bora ya
kuimarisha zaidi Ushirikiano uliopo
baina ya Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
wa Serikali na TEITI.

Katika ziara hiyo Mwenyekiti wa
Kamati ya TEITI aliambatana na
Katibu Mtendaji wa TEITI Bi. Mariam
Mgaya.



